Để phát huy kết quả đạt được, hai bên cần có sự tăng cường phối hợp, trao đổi thông tin chặt chẽ hơn.
Hợp tác quốc tế để thế giới hiểu đúng về Công đoàn Việt Nam
Đây là 1 trong 10 diễn đàn được tổ chức trước thềm Đại hội XIII Công đoàn Việt NamCông đoàn Công nghiệp Thực phẩm Ai Cập thăm và làm việc với Công đoàn Công Thương Việt Nam
Phó Chủ tịch Vũ Trường Sơn đã vui mừng chào đón đoàn đại biểu GTUFW đã đến thăm đất nước Việt NamKhoá Tập huấn nâng cao về “Kỹ năng đàm phán, thương lượng và ký kết Thỏa ước lao động tập thể”
Khóa tập huấn thu hút gần 30 học viên tham gia.CĐCTVN tiếp đón đoàn đại biểu Công đoàn Kim khí Hàn Quốc
Các đại biểu tham dự buổi hội đàm đã đánh giá cao quan hệ hợp tácĐoàn đại biểu Tổng Liên đoàn Lao động Pháp thăm và làm việc với Công đoàn Công Thương Việt Nam
Chủ tịch Phan Văn Bản bày tỏ niềm vui mừng được đón và làm việc với đoàn.