Công đoàn Công Thương Việt Nam tưởng nhớ đến các anh hùng liệt sĩ
Lãnh đạo Công đoàn Công Thương Việt Nam thăm, tặng quà công nhân lao động
Ông Phan Văn Bản, vừa tiếp tục đến thăm, tặng quà người lao động có hoàn cảnh khó khăn tại một số đơn vị.CĐCTVN đồng hành cùng đoàn viên, người lao động có hoàn cảnh khó khăn của Viện Công nghiệp thực phẩm
Phó Chủ tịch CĐCTVN đã động viên các đoàn viên, người lao độngTrao quà cho đoàn viên, người lao động có hoàn cảnh khó khăn nhân dịp Tháng Công nhân năm 2024
Buổi đến thăm trực tiếp này là hoạt động thiết thực có ý nghĩa của CĐCTVN nhân dịp Tháng Công nhânCông đoàn Công Thương Việt Nam: Hỗ trợ đồng bào tỉnh Thừa Thiên - Huế vượt qua mưa lũ
Công đoàn Công Thương Việt Nam đã hộ trợ 120 triệu đồngCông đoàn Lixco thực hiện chuỗi hoạt động chăm lo cho người lao động
Đồng hành cùng người lao động trong chương trình “mái ấm công đoàn”Hỗ trợ đoàn viên, NLĐ tại Công ty TNHH Hitachi Astemo Hà Nội
Đoàn công tác đã trao hỗ trợ số tiền 70 triệu đồng để Công đoàn công ty mua 04 quạt điều hòa hơi nước phục vụ cho đoàn viên, NLĐ